Coverspick
Còn 5/5 lượt phân tích miễn phí hôm nay
NEW

New England Revolution

Tỷ thắng 7 trận gần nhất
60 %
3T · 1H · 1B

New England Revolution vs Orlando City SC

Lịch & phân tích

MLS
VS
Gillette Stadium
Foxborough, Massachusetts, USA
20 tháng 9, 2026 (CN) 6:30 SA
OM

Orlando City SC

Tỷ thắng 7 trận gần nhất
80 %
4T · 0H · 1B

Thông tin chính

  • Cặp đấu: New England Revolution vs Orlando City SC
  • Giải: MLS
  • Giờ bóng lăn (ICT): 20 tháng 9, 2026 (CN) · 6:30 SA
  • Sân: Gillette Stadium
  • Dự đoán AI: New England Revolution nhỉnh hơn đôi chút - lịch thi đấu, sân nhà, phong độ gần đây (tin cậy 67%)

Tổng quan

Nhìn trước trận

Orlando City SC vs New England Revolution thuộc MLS tại Gillette Stadium, Foxborough, Massachusetts, USA. Giờ bóng lăn là 20 tháng 9, 2026 (CN) lúc 6:30 SA (ICT). Bản xem trước này tập trung vào lịch thi đấu, sân đấu và phong độ; hãy xác nhận đội hình ra sân trong ngày thi đấu.

Thống kê đội

Số liệu đối đầu

Theo trung bình mùa gần nhất

Phong độ sân nhà
New England Revolution
Phong độ sân khách
Orlando City SC
New England Revolution 7 trận gần nhất
W W W D L
3 Thắng 1 Hòa 1 Thua
Orlando City SC 7 trận gần nhất
W W W W L
4 Thắng 0 Hòa 1 Thua
Đề xuất chính

New England Revolution nhỉnh hơn đôi chút - lịch thi đấu, sân nhà, phong độ gần đây

Tin cậy
67%

Lý do dự đoán

2 lý do
1

Điểm nổi bật trận đấu

Mở rộng

New England Revolution nhỉnh hơn đôi chút - lịch thi đấu, sân nhà, phong độ gần đây

2

Lịch thi đấu và biến số

Mở rộng

Đội hình chưa được công bố chính thức; hãy xem lại phân tích sau khi danh sách ra sân được công bố trong ngày thi đấu.

Phong độ gần đây

5 trận gần nhất

New England Revolution · 5 trận gần nhất
Ngày Đối thủ Tỷ số Kết quả
13/9 (CN) Chicago Fire FC 2 : 1 Thắng
10/9 (T5) New York City FC 2 : 1 Thắng
6/9 (CN) LA Galaxy 1 : 2 Thua
30/8 (CN) Columbus Crew 3 : 1 Thắng
23/8 (CN) New York City FC 1 : 1 Hòa
Orlando City SC · 5 trận gần nhất
Ngày Đối thủ Tỷ số Kết quả
12/9 (T7) Toronto FC 3 : 0 Thắng
13/9 (CN) LAFC 3 : 1 Thắng
9/9 (T4) Atlanta United FC 3 : 2 Thắng
5/9 (T7) San Diego FC 1 : 0 Thắng
6/9 (CN) FC Dallas 3 : 4 Thua

FAQ

Trận đấu bắt đầu lúc mấy giờ?
Giờ bóng lăn là 20 tháng 9, 2026 (CN) lúc 6:30 SA (ICT). (2026-09-19T23:30Z)
Đội hình đã được xác nhận chưa?
Chưa. Hãy xác nhận lại sau khi đội hình ra sân và tỷ lệ ra sân được công bố chính thức.
Danh sách thi đấu được công bố khi nào?
Hãy theo dõi thông báo chính thức gần giờ thi đấu.
Trận New England Revolution vs Orlando City SC diễn ra ở đâu?
Trận New England Revolution vs Orlando City SC diễn ra tại Gillette Stadium.
Dự đoán cho trận New England Revolution vs Orlando City SC là gì?
Tóm tắt AI cho trận New England Revolution vs Orlando City SC là 'New England Revolution nhỉnh hơn đôi chút - lịch thi đấu, sân nhà, phong độ gần đây'. Nhận định phản ánh lịch thi đấu và phong độ; hãy kiểm tra đội hình và tin chấn thương chính thức trước trận.
Phong độ gần đây của New England Revolution và Orlando City SC thế nào?
Xem 5 trận gần nhất và bảng đối đầu trên trang trận New England Revolution vs Orlando City SC.
New England Revolution vs Orlando City SC xem ở đâu?
Giờ bóng lăn (tham khảo): Giờ Việt Nam (ICT) 20/9/2026 06:30 (2026-09-19 23:30 UTC) Phát sóng chính thức theo nhà bản quyền. Không cung cấp link xem lậu miễn phí. Trang này cung cấp lịch, lineup, đối đầu và phân tích/dự đoán AI cho MLS New England Revolution vs Orlando City SC.