Coverspick
Còn 5/5 lượt phân tích miễn phí hôm nay
Los Angeles Angels logo

Los Angeles Angels

Tỷ thắng 7 trận gần nhất
33 %
1T · 2B

Los Angeles Angels vs St. Louis Cardinals

Lịch & phân tích

MLB
VS
Angel Stadium
Anaheim, California, USA
22 tháng 7, 2026 (T4) 8:38 SA
St. Louis Cardinals logo

St. Louis Cardinals

Tỷ thắng 7 trận gần nhất
67 %
2T · 1B

Thông tin chính

  • Cặp đấu: Los Angeles Angels vs St. Louis Cardinals
  • Giải: MLB
  • Giờ bóng lăn (ICT): 22 tháng 7, 2026 (T4) · 8:38 SA
  • Sân: Angel Stadium
  • Dự đoán AI: Los Angeles Angels Nhỉnh hơn đôi chút - lịch thi đấu, sân nhà, phong độ gần đây (tin cậy 87%)

Tổng quan

Nhìn trước trận

St. Louis Cardinals vs Los Angeles Angels thuộc MLB tại Angel Stadium, Anaheim, California, USA. Giờ bóng lăn là 22 tháng 7, 2026 (T4) lúc 8:38 SA (ICT). Bản xem trước này tập trung vào lịch thi đấu, sân đấu và phong độ mùa giải; hãy xác nhận tỷ lệ ra sân và đội hình trong ngày thi đấu.

Thống kê đội

Số liệu đối đầu

Theo trung bình mùa gần nhất

Phong độ sân nhà
Los Angeles Angels
Phong độ sân khách
St. Louis Cardinals
Los Angeles Angels 7 trận gần nhất
W L L
1 Thắng 2 Thua
St. Louis Cardinals 7 trận gần nhất
W W L
2 Thắng 1 Thua
Đề xuất chính

Los Angeles Angels Nhỉnh hơn đôi chút - lịch thi đấu, sân nhà, phong độ gần đây

Tin cậy
87%

Lý do dự đoán

2 lý do
1

Bối cảnh lịch thi đấu và giải đấu

Mở rộng

Theo lịch MLB, St. Louis Cardinals làm khách trước Los Angeles Angels trên sân nhà. Đội hình ra sân và tỷ lệ ra sân vẫn chưa chắc chắn trước giờ thi đấu.

2

Biến số chiến thuật

Mở rộng

Đội hình chưa được công bố chính thức; hãy xem lại phân tích sau khi danh sách ra sân được công bố trong ngày thi đấu.

Phong độ gần đây

5 trận gần nhất

Los Angeles Angels · 3 trận gần nhất
Ngày Đối thủ Tỷ số Kết quả
19/7 (CN) Arizona Diamondbacks 7 : 8 Thua
18/7 (T7) Arizona Diamondbacks 3 : 5 Thua
18/7 (T7) Arizona Diamondbacks 5 : 4 Thắng
St. Louis Cardinals · 3 trận gần nhất
Ngày Đối thủ Tỷ số Kết quả
20/7 (T2) Philadelphia Phillies 7 : 10 Thua
21/7 (T3) St. Louis Cardinals 3 : 2 Thắng
19/7 (CN) Detroit Tigers 3 : 2 Thắng

FAQ

Trận đấu bắt đầu lúc mấy giờ?
Giờ bóng lăn là 22 tháng 7, 2026 (T4) lúc 8:38 SA (ICT). (2026-07-22T01:38:00 UTC)
Đội hình đã được xác nhận chưa?
Chưa. Hãy xác nhận lại sau khi đội hình ra sân và tỷ lệ ra sân được công bố chính thức.
Tỷ lệ ra sân được công bố khi nào?
MLB thường công bố pitcher xuất phát trong ngày thi đấu. Trước đó vẫn còn nhiều biến số.
Trận Los Angeles Angels vs St. Louis Cardinals diễn ra ở đâu?
Trận Los Angeles Angels vs St. Louis Cardinals diễn ra tại Angel Stadium.
Dự đoán cho trận Los Angeles Angels vs St. Louis Cardinals là gì?
Tóm tắt AI cho trận Los Angeles Angels vs St. Louis Cardinals là 'Dưới 4.5 điểm trong 5 hiệp đầu - tỷ lệ ra sân'. Nhận định phản ánh lịch thi đấu và phong độ; hãy kiểm tra đội hình và tin chấn thương chính thức trước trận.
Phong độ gần đây của Los Angeles Angels và St. Louis Cardinals thế nào?
Xem 5 trận gần nhất và bảng đối đầu trên trang trận Los Angeles Angels vs St. Louis Cardinals.
Los Angeles Angels vs St. Louis Cardinals xem ở đâu?
Giờ bóng lăn (tham khảo): Giờ Việt Nam (ICT) 22/7/2026 08:38 (2026-07-22 01:38 UTC) Phát sóng chính thức theo nhà bản quyền. Không cung cấp link xem lậu miễn phí. Trang này cung cấp lịch, lineup, đối đầu và phân tích/dự đoán AI cho MLB Los Angeles Angels vs St. Louis Cardinals.