Coverspick
Còn 5/5 lượt phân tích miễn phí hôm nay
Detroit Tigers logo

Detroit Tigers

Tỷ thắng 7 trận gần nhất
50 %
1T · 1B

Detroit Tigers vs Baltimore Orioles

Lịch & phân tích

MLB
VS
Comerica Park
Detroit, Michigan, USA
28 tháng 7, 2026 (T3) 5:40 SA
Baltimore Orioles logo

Baltimore Orioles

Tỷ thắng 7 trận gần nhất
50 %
2T · 2B

Thông tin chính

  • Cặp đấu: Detroit Tigers vs Baltimore Orioles
  • Giải: MLB
  • Giờ bóng lăn (ICT): 28 tháng 7, 2026 (T3) · 5:40 SA
  • Sân: Comerica Park
  • Dự đoán AI: Detroit Tigers nhỉnh hơn đôi chút - lịch thi đấu, sân nhà, phong độ gần đây (tin cậy 67%)

Tổng quan

Nhìn trước trận

Baltimore Orioles vs Detroit Tigers thuộc MLB tại Comerica Park, Detroit, Michigan, USA. Giờ bóng lăn là 28 tháng 7, 2026 (T3) lúc 5:40 SA (ICT). Bản xem trước này tập trung vào lịch thi đấu, sân đấu và phong độ mùa giải; hãy xác nhận tỷ lệ ra sân và đội hình trong ngày thi đấu.

Thống kê đội

Số liệu đối đầu

Theo trung bình mùa gần nhất

Phong độ sân nhà
Detroit Tigers
Phong độ sân khách
Baltimore Orioles
Detroit Tigers 7 trận gần nhất
W L
1 Thắng 1 Thua
Baltimore Orioles 7 trận gần nhất
W W L L
2 Thắng 2 Thua
Đề xuất chính

Detroit Tigers nhỉnh hơn đôi chút - lịch thi đấu, sân nhà, phong độ gần đây

Tin cậy
67%

Lý do dự đoán

2 lý do
1

Điểm nổi bật trận đấu

Mở rộng

Detroit Tigers nhỉnh hơn đôi chút - lịch thi đấu, sân nhà, phong độ gần đây

2

Lịch thi đấu và biến số

Mở rộng

Đội hình chưa được công bố chính thức; hãy xem lại phân tích sau khi danh sách ra sân được công bố trong ngày thi đấu.

Phong độ gần đây

5 trận gần nhất

Detroit Tigers · 2 trận gần nhất
Ngày Đối thủ Tỷ số Kết quả
22/7 (T4) Boston Red Sox 3 : 6 Thua
22/7 (T4) Boston Red Sox 5 : 1 Thắng
Baltimore Orioles · 4 trận gần nhất
Ngày Đối thủ Tỷ số Kết quả
26/7 (CN) Kansas City Royals 4 : 5 Thua
25/7 (T7) Kansas City Royals 2 : 3 Thua
24/7 (T6) Kansas City Royals 2 : 1 Thắng
23/7 (T5) Kansas City Royals 4 : 3 Thắng

FAQ

Trận đấu bắt đầu lúc mấy giờ?
Giờ bóng lăn là 28 tháng 7, 2026 (T3) lúc 5:40 SA (ICT). (2026-07-27T22:40:00 UTC)
Đội hình đã được xác nhận chưa?
Chưa. Hãy xác nhận lại sau khi đội hình ra sân và tỷ lệ ra sân được công bố chính thức.
Tỷ lệ ra sân được công bố khi nào?
MLB thường công bố pitcher xuất phát trong ngày thi đấu. Trước đó vẫn còn nhiều biến số.
Trận Detroit Tigers vs Baltimore Orioles diễn ra ở đâu?
Trận Detroit Tigers vs Baltimore Orioles diễn ra tại Comerica Park.
Dự đoán cho trận Detroit Tigers vs Baltimore Orioles là gì?
Tóm tắt AI cho trận Detroit Tigers vs Baltimore Orioles là 'Detroit Tigers Nhỉnh hơn đôi chút - lịch thi đấu, sân nhà, phong độ gần đây'. Nhận định phản ánh lịch thi đấu và phong độ; hãy kiểm tra đội hình và tin chấn thương chính thức trước trận.
Phong độ gần đây của Detroit Tigers và Baltimore Orioles thế nào?
Xem 5 trận gần nhất và bảng đối đầu trên trang trận Detroit Tigers vs Baltimore Orioles.
Detroit Tigers vs Baltimore Orioles xem ở đâu?
Giờ bóng lăn (tham khảo): Giờ Việt Nam (ICT) 28/7/2026 05:40 (2026-07-27 22:40 UTC) Phát sóng chính thức theo nhà bản quyền. Không cung cấp link xem lậu miễn phí. Trang này cung cấp lịch, lineup, đối đầu và phân tích/dự đoán AI cho MLB Detroit Tigers vs Baltimore Orioles.