Coverspick
Còn 4/5 lượt phân tích miễn phí hôm nay
BG

Beijing Guoan

Beijing Guoan vs Jeonbuk Hyundai Motors

Lịch & phân tích

AFC Champions League
VS
Workers' Stadium
Beijing, China
27 tháng 10, 2026 (T3) 7:15 CH
Jeonbuk Hyundai Motors logo

Jeonbuk Hyundai Motors

Thông tin chính

  • Cặp đấu: Beijing Guoan vs Jeonbuk Hyundai Motors
  • Giải: AFC Champions League
  • Giờ bóng lăn (ICT): 27 tháng 10, 2026 (T3) · 7:15 CH
  • Sân: Workers' Stadium
  • Dự đoán AI: Beijing Guoan Nhỉnh hơn đôi chút - lịch thi đấu, sân nhà, phong độ gần đây (tin cậy 79%)

Tổng quan

Nhìn trước trận

Jeonbuk Hyundai Motors vs Beijing Guoan thuộc AFC Champions League Elite tại Workers' Stadium, Beijing, China. Giờ bóng lăn là 27 tháng 10, 2026 (T3) lúc 7:15 CH (ICT). Bản xem trước này tập trung vào lịch thi đấu, sân đấu và phong độ; hãy xác nhận đội hình ra sân trong ngày thi đấu.

Đề xuất chính

Beijing Guoan Nhỉnh hơn đôi chút - lịch thi đấu, sân nhà, phong độ gần đây

Tin cậy
79%

Lý do dự đoán

2 lý do
1

Bối cảnh lịch thi đấu và giải đấu

Mở rộng

Theo lịch AFC Champions League Elite, Jeonbuk Hyundai Motors làm khách trước Beijing Guoan trên sân nhà. Đội hình ra sân và chiến thuật vẫn chưa chắc chắn trước giờ bóng lăn.

2

Biến số chiến thuật

Mở rộng

Đội hình chưa được công bố chính thức; hãy xem lại phân tích sau khi danh sách ra sân được công bố trong ngày thi đấu.

FAQ

Trận đấu bắt đầu lúc mấy giờ?
Giờ bóng lăn là 27 tháng 10, 2026 (T3) lúc 7:15 CH (ICT). (2026-10-27T12:15Z)
Đội hình đã được xác nhận chưa?
Chưa. Hãy xác nhận lại sau khi đội hình ra sân và tỷ lệ ra sân được công bố chính thức.
Danh sách thi đấu được công bố khi nào?
Hãy theo dõi thông báo chính thức gần giờ thi đấu.
Trận Beijing Guoan vs Jeonbuk Hyundai Motors diễn ra ở đâu?
Trận Beijing Guoan vs Jeonbuk Hyundai Motors diễn ra tại Workers' Stadium.
Dự đoán cho trận Beijing Guoan vs Jeonbuk Hyundai Motors là gì?
Tóm tắt AI cho trận Beijing Guoan vs Jeonbuk Hyundai Motors là 'Beijing Guoan Nhỉnh hơn đôi chút - lịch thi đấu, sân nhà, phong độ gần đây'. Nhận định phản ánh lịch thi đấu và phong độ; hãy kiểm tra đội hình và tin chấn thương chính thức trước trận.
Phong độ gần đây của Beijing Guoan và Jeonbuk Hyundai Motors thế nào?
Xem 5 trận gần nhất và bảng đối đầu trên trang trận Beijing Guoan vs Jeonbuk Hyundai Motors.
Beijing Guoan vs Jeonbuk Hyundai Motors xem ở đâu?
Giờ bóng lăn (tham khảo): Giờ Việt Nam (ICT) 27/10/2026 19:15 (2026-10-27 12:15 UTC) Phát sóng chính thức theo nhà bản quyền. Không cung cấp link xem lậu miễn phí. Trang này cung cấp lịch, lineup, đối đầu và phân tích/dự đoán AI cho AFC Champions League Beijing Guoan vs Jeonbuk Hyundai Motors.