Coverspick
Còn 5/5 lượt phân tích miễn phí hôm nay
Johnny Walker logo

Johnny Walker

Tỷ thắng 7 trận gần nhất
40 %
2T · 3B

Johnny Walker vs Mick Parkin

Lịch & phân tích

UFC
VS
Delta Center
Salt Lake City, Utah, USA
4 tháng 10, 2026 (CN) 3:00 SA
MP

Mick Parkin

Tỷ thắng 7 trận gần nhất
80 %
4T · 1B

Thông tin chính

  • Cặp đấu: Johnny Walker vs Mick Parkin
  • Giải: UFC
  • Giờ bóng lăn (ICT): 4 tháng 10, 2026 (CN) · 3:00 SA
  • Sân: Delta Center
  • Dự đoán AI: Johnny Walker Nhỉnh hơn đôi chút - lịch thi đấu, sân nhà, phong độ gần đây (tin cậy 83%)

Tổng quan

Nhìn trước trận

Mick Parkin vs Johnny Walker thuộc UFC tại Delta Center, Salt Lake City, Utah, USA. Giờ bóng lăn là 4 tháng 10, 2026 (CN) lúc 3:00 SA (ICT). Bản xem trước này tập trung vào lịch thi đấu và phong độ; hãy xác nhận đội hình chính thức trước trận đấu.

Thống kê đội

Số liệu đối đầu

Theo trung bình mùa gần nhất

Phong độ sân nhà
Johnny Walker
Phong độ sân khách
Mick Parkin
Johnny Walker 7 trận gần nhất
W W L L L
2 Thắng 3 Thua
Mick Parkin 7 trận gần nhất
W W W W L
4 Thắng 1 Thua
Đề xuất chính

Johnny Walker Nhỉnh hơn đôi chút - lịch thi đấu, sân nhà, phong độ gần đây

Tin cậy
83%

Lý do dự đoán

2 lý do
1

Bối cảnh lịch thi đấu và giải đấu

Mở rộng

Theo lịch UFC, Mick Parkin làm khách trước Johnny Walker trên sân nhà. Đội hình ra sân và tỷ lệ ra sân vẫn chưa chắc chắn trước giờ thi đấu.

2

Biến số chiến thuật

Mở rộng

Đội hình chưa được công bố chính thức; hãy xem lại phân tích sau khi danh sách ra sân được công bố trong ngày thi đấu.

Phong độ gần đây

5 trận gần nhất

Johnny Walker · 5 trận gần nhất
Ngày Đối thủ Tỷ số Kết quả
11/4 (T7) Dominick Reyes 0 : 0 Thua
23/8 (T7) Zhang Mingyang 0 : 0 Thắng
22/6 (T7) Volkan Oezdemir 0 : 0 Thua
13/1 (T7) Magomed Ankalaev 0 : 0 Thua
13/5 (T7) Anthony Smith 0 : 0 Thắng
Mick Parkin · 5 trận gần nhất
Ngày Đối thủ Tỷ số Kết quả
22/3 (T7) Marcin Tybura 0 : 0 Thua
27/7 (T7) Lukasz Brzeski 0 : 0 Thắng
23/3 (T7) Mohammed Usman 0 : 0 Thắng
18/11 (T7) Caio Machado 0 : 0 Thắng
22/7 (T7) Jamal Pogues 0 : 0 Thắng

FAQ

Trận đấu bắt đầu lúc mấy giờ?
Giờ bóng lăn là 4 tháng 10, 2026 (CN) lúc 3:00 SA (ICT). (2026-10-03T20:00Z)
Đội hình đã được xác nhận chưa?
Chưa. Hãy kiểm tra lại sau khi danh sách thi đấu chính thức được công bố.
Danh sách thi đấu được công bố khi nào?
Hãy theo dõi thông báo chính thức gần giờ thi đấu.
Trận Johnny Walker vs Mick Parkin diễn ra ở đâu?
Trận Johnny Walker vs Mick Parkin diễn ra tại Delta Center.
Dự đoán cho trận Johnny Walker vs Mick Parkin là gì?
Tóm tắt AI cho trận Johnny Walker vs Mick Parkin là 'Johnny Walker Nhỉnh hơn đôi chút - lịch thi đấu, sân nhà, phong độ gần đây'. Nhận định phản ánh lịch thi đấu và phong độ; hãy kiểm tra đội hình và tin chấn thương chính thức trước trận.
Phong độ gần đây của Johnny Walker và Mick Parkin thế nào?
Xem 5 trận gần nhất và bảng đối đầu trên trang trận Johnny Walker vs Mick Parkin.
Johnny Walker vs Mick Parkin xem ở đâu?
Giờ bóng lăn (tham khảo): Giờ Việt Nam (ICT) 4/10/2026 03:00 (2026-10-03 20:00 UTC) Phát sóng chính thức theo nhà bản quyền. Không cung cấp link xem lậu miễn phí. Trang này cung cấp lịch, lineup, đối đầu và phân tích/dự đoán AI cho UFC Johnny Walker vs Mick Parkin.